Muna samarwa da samarwa game da kowane nau'in motsi na ma'auni, maɓuɓɓugan ruwa na bimetallic, maɓuɓɓugan canja wuri, ma'aunin ma'auni da bututun bourdon a China.
Kamar yadda sunan kamfanin mu"Amintacciya", mu ne abin dogara maroki.
Motsin ma'aunin matsi ya haɗa da:
Motsin Wuta Mai Wuta
Juya Shigar Motsi
Bakin Karfe Motsi
Motsi mai hana jijjiga
Motsi mai mazugi biyu
Motsin Capsule
Daidaitaccen motsi
Muna da kayan aiki na ci gaba da fasaha na ƙwararru da ƙungiyar samarwa da ma'aikaci mai kyau don tabbatar da sauri da inganci samfurin.kuma manyan abubuwanta sun hada da:
1.Precision watsawa: Muna amfani da lathe CNC da madaidaicin fili ya mutu don samar da motsi na ma'auni, sa'an nan kuma ci gaba da girman girman da ingancin watsawa mai kyau, wanda zai iya daidai da sauri saka idanu da matsa lamba.Ya dace da buƙatun ma'aunin matsin lamba daban-daban.
2.Karfafa kwanciyar hankali: Duk kayan aikin motsa jiki an zaɓi su sosai daga mai duba mu, kuma ma'aikacin mu yana shigar da waɗannan kayan gyara ta hanyar littafin aikin mu don tabbatar da inganci mai kyau.
3.Material: Brass da Bakin Karfe da Brass + Bakin ƙarfe za a iya zaɓar daga abokin ciniki.
4.Wide aikace-aikace: dubban dubban waɗannan ƙungiyoyi an samar da su kuma an sayar da su cikin nasara ga masana'antun ma'auni na matsa lamba a duniya.
2. Ka'idar aiki Don maɓuɓɓugan ruwa na bimetallic, ƙa'idar aiki ta dogara ne akan haɓakar haɓakar thermal na ƙarfe daban-daban, don haka ƙarfe da ake buƙata gabaɗaya yana dacewa da yanayin da aka kera samfurin.Lokacin da yanayin zafi ya canza, ganyen bazara zai haifar da nakasar lanƙwasa, kuma na'urar watsawa ta injin za ta canza nakasar zuwa motsi na mai nuni, don gane ma'aunin zafin jiki.
"Bayarwa da sauri, Mai sauri Feedback, Tsayayyen inganci"an yi aiki kuma an kiyaye shi na dogon lokaci.
Mun sami kuri'a mai kyau suna daga abokan cinikinmu saboda kyawawan ingancinmu da tallafawa juna.A nan gaba, za mu ci gaba da kiyaye ayyukan mu cikin sauri da ingantaccen samfuri don hidimar duk abokan cinikinmu don cimma burin yanayin nasara-nasara.
Bayarwa da sauri:
Babban fitarwa na shekara-shekara
ƙwararren ma'aikaci
Kayan aiki na gaba
Mai saurin amsawa:
Ƙwararrun ƙungiyar fasaha
Kyakkyawan ƙungiyar tallace-tallace
Cikakken sabis na tallace-tallace
Ƙarfin Ƙarfi:
Kayan aikin CNC na ci gaba na cikin gida da Madaidaicin ƙira da kayan dubawa
Cikakken tsarin tsarin kamfani na kimiyya
Tsarin kula da ingancin kimiyya
Amfani:
20000000Pcs+ Iyawar Shekara-shekara
200+ Ƙari daban-daban na motsi ma'aunin ma'aunin ma'auni
Shekaru 10+ Kwarewar fitarwa
Muna sa ran za mu sami damar ba da haɗin kai tare da ku.
Idan kuna sha'awar waɗannan motsin ma'aunin matsi (motsin manometer), da fatan za a aiko mana da cikakken zane ko samfurin ku azaman tunani.
Domin mu iya aika mafi kyawun farashi kuma mu yi muku wasu samfurori don gwada su.
Muna kuma fatan yin aiki tare da cibiyoyin bincike da masana'antun ma'aunin matsa lamba don cimma moriyar juna da ci gabanmu.
Barka da zuwa kowa ya tambaye mu.